Bộ chuyển đổi quang ra lan, converter optical to lan

Thông số kỹ thuật: Bộ kéo dài Lan quang Converter quang 10/100Mbps NET-LINK HTB-3100AB (Single-mode)
Converter quang Netlink HTB-3100AB
Kiểu sợi quang Single-mode
Giao diện quang loại SC
Bước sóng quang 1310nm 1550nm
Khoảng cách 25KM
Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
Đóng gói: 1 cặp kèm nguồn (2 chiếc A & B).


Liên hệ : Le Thi Lai

Di động: 0374335459

Chia sẻ Facebook

  • Quảng cáo

    Đồng hồ thời trang cao cấp
  • Chi tiết :
    Mã tin 233337
    Loại tin Bán
    Giá 480.000 ₫ / cái
    Chuyên mục Máy bộ đàm
    Ngày đăng 21/07/2023
    Lượt xem 103
    Nơi đăng Huyện Bến Cát, Bình Dương
    Chia sẻ
    Báo tin không hợp lệ
    Xóa tin đăng
    QR CODE Theo dõi tin này
    Thông tin hữu ích
    • Không thanh toán tiền trước khi nhận hàng.
    • Giao dịch ở nơi công cộng, an toàn.
    • Kiểm tra hàng hóa cẩn thận, đặc biệt khi mua hàng cũ, hàng đắt tiền.
    • Không bao giờ gửi hàng hóa trước khi hoàn tất thỏa thuận thanh toán.
    • Cho dù người bán tiết lộ thông tin cá nhân hoặc số tài khoản ngân hàng của họ, những điều này vẫn không thể bảo vệ bạn khỏi bị lừa.
    • Khi mua hàng, tốt nhất, Bạn nên yêu cầu người bán chuẩn bị các giấy tờ, các biên nhận gốc, rõ ràng, hợp pháp liên quan đến giao dịch mua bán này.
    • Market360.vn không tham gia vào bất kỳ giao dịch nào và cũng không giải quyết việc thanh toán, vận chuyển, giao dịch bảo đảm, cung cấp dịch vụ giao kèo, hoặc cung cấp dịch vụ "bảo vệ người mua" hoặc "chứng nhận người bán".
    Chia sẻ